Author: m***2
Date:
Review: No for me 😞😞😞😞😞😞😞😞😞😞
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Price: 100.900₫
Original Price: 137.000₫
| Material | ABS |
| Occasion | Vacation |
| Color | Black |
| Type | Abdominal Massage Patch |
| Power Supply | Battery Powered(Others Battery) |
| Batteries Required | 2pcs AAA |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 26 cm |
| Chiều rộng | 20 cm |
| Chiều cao | 2 cm |
| SKU | sb2410164954993413 |
Brand Name: AXH
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/AXH-sc-0145821526.html
Quality: 4189292 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: m***2
Date:
Review: No for me 😞😞😞😞😞😞😞😞😞😞
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: أ***ب
Date:
Review: حيل حبيته وفعلا مفيد وحسيته يحرك العضله من قلب
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: 8***9
Date:
Review: 使い方がわからずワラワラしてるけどがんばります
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: s***z
Date:
Review: Excelente calidad y muy buen precio! Lo recomiendo mucho
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm